Bang Hội Hùng Bá - Server Ngạo Long - Võ Lâm Chi Mộng
Chúc Mừng Bạn Đã Tham Gia Diễn Đàn Hùng Bá Hội - Server - Võ Lâm Chi Mộng

Bạn Hãy Đăng Kí Thành Viên Để Cùng Tham Gia Giao Lưu Với Chúng Tôi !

Click Đăng Kí ở dưới!

Chân Thành Cảm Ơn Bạn Đã Ghé Thăm!
Chúc Mừng Bạn Đã Tham Gia Diễn Đàn Hùng Bá Hội - Server - Võ Lâm Chi Mộng

Bạn Hãy Đăng Kí Thành Viên Để Cùng Tham Gia Giao Lưu Với Chúng Tôi !

Click Đăng Kí ở dưới!

Chân Thành Cảm Ơn Bạn Đã Ghé Thăm!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Gửi tới BC

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
nhatchimai

nhatchimai

Gửi  tới BC Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi tới BC   Gửi  tới BC Icon_minitimeMon Jan 16, 2012 9:00 am

Gửi BC, qua đợt chiếm thành vừa rồi ta mới nhận ra bang mình quá là lộn xộn.... ta xin đóng góp vài ý kiến để những lần công thành sau thành công hơn, quyền lợi của anh em được đảm bảo và mọi người chơi vui vẻ hơn.
1, khi đi công thành nên chia tất cả các thành viên vào các tổ đội cố định, ai ở tổ nào vị trí nào cho dể quản lý ai đi công thành ai hok đi, chia tiền sau khi công thành thành công thì nên đưa cho đội trưởng chia cho từng thành viên trong nhóm.
2, các tổ đội thì do đội trưởng lãnh đạo và đội trưởng thì phải nghe theo sự chỉ đạo của BC dẫn dắt anh em chứ hok có kiểu đánh chạy loạn xạ gặp đâu chém đó dễ bị quân địch oánh cho tan nát dẫn tới thua te tua.
3. ở các bang kia ta thấy ng ta chơi rất vui vẻ, ví dụ như thèn ma giới có thể kêu gọi ng trong bang nó dồn LCD cho nó, rồi nó kêu gọi mấy bang kia dồn luôn cho nó nữa.... Còn bang ta thì có quá nhìu thèn chơi kiểu mua rẻ bán đắt kiếm lời trong bang, chặt chém anh em hok gê tay@.@.
tạm thời đóng góp tí ý kiến mong anh em chém em nhẹ nhẹ thôi nhé jocolor
điều cuối cùng chúc a e Hùng Bá ngày càng đoàn kết hơn, mạnh hơn, vui vẻ hơn, tổ chức nhìu buổi off hơn lol!
Sexy_Girl
Admin
Sexy_Girl

Gửi  tới BC Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới BC   Gửi  tới BC Icon_minitimeMon Jan 16, 2012 11:12 am

uhm, Thứ 1:cũng nên chấn chỉnh về việc phát lương cho mọi người!
vì nhiều người vào chiếm TD cũng đứng chơi, ko đánh, nhảy nhảy vài cái là ra có lương như mọi người
và những người bắn pháo bắn nỏ tốn nhiều tiền đồng nhưng cũng tiền lương như người ko bắn pháo
tuy là game chơi, đoàn kết trong bang, hết sức vì bang nhưng đó cũng là thiệt thòi cho những người nhiệt tình như vậy! thêm 1 chút lương thưởng, tuy ko nhiều nhưng phần nào cũng làm những Cung Thủ, Pháo thủ cảm thấy vui!
Đồng thời rà soát lại những người gian lận, click 2 lần, bởi thế đưa cho đội trưởng pt đó quản lý là chắc nhất! lời đội trưởng ăn, lỗ đội trưởng chịu!

Thứ 2: Xem xét lại việc mua bán trong bang, tình trạng mua rẻ bán đắt là điều tối kị nhất trong bang!
mua trong bang giá rẻ, bán lại ngoài giá cao, cho như thế thì chấp nhận đc!
đây mua trong bang giá rẻ, AE cần mua thì làm giá cao, rồi còn chãnh chọe, người ta cần mới mua, ko cần thì tự giữ mà phi shop đi cho lành!
Tại sao Ma Giới đc nhiều người ngoài bang bán giá rẻ, mà trong bang bạn lại bán giá đắt vs AE trong bang, đó là điều ko thể chấp nhận đc!
Nếu ai muốn mua rẻ bán đắt thì xin mời qua bang khác!

Thứ 3: Tình trạng cay cú, gay gỗ với BC, PBC,.. các chức trưởng trong Bang, tôi nói sẽ có người nhột, ko cần nói tên ra!
Nên xử lý những thành phần này để Bang được yên ổn!

Xin hết, sẽ update nếu có ý kiến thêm!
https://hungbavlcm.forumvi.com
HaLanChi

HaLanChi

Gửi  tới BC Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới BC   Gửi  tới BC Icon_minitimeMon Jan 16, 2012 3:23 pm

cảm ơn nhatchimai đã nêu ra những vấn đề trong bang cũng như chia sẻ 1 số kinh nghiệm bổ ích để mình có kinh nghiệm cũng như cách phân chia sắp xếp cho hợp lí. Tôi cũng đồng tình bang mình cũng có 1 số thành viên như vậy nhưng cũng ko thể phủ định bang cũng có 1 số mem cũng rất nhiệt tình đóng góp cũng như bán rẻ ae trong bang. Một mình tôi thì không thể thay đổi được hết tất cả mọi người cùng phải chung sức để ngày 1 hoàn thiện hùng bá hơn nhé.Cảm ơn anh em vì trận đấu tối qua , tuần sau sẽ tổ chức tốt hơn cũng như phát lương hợp lí cho ae trong bang.
Sponsored content

Gửi  tới BC Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới BC   Gửi  tới BC Icon_minitime

Gửi tới BC
Trang 1 trong tổng số 1 trang