Bang Hội Hùng Bá - Server Ngạo Long - Võ Lâm Chi Mộng
Chúc Mừng Bạn Đã Tham Gia Diễn Đàn Hùng Bá Hội - Server - Võ Lâm Chi Mộng

Bạn Hãy Đăng Kí Thành Viên Để Cùng Tham Gia Giao Lưu Với Chúng Tôi !

Click Đăng Kí ở dưới!

Chân Thành Cảm Ơn Bạn Đã Ghé Thăm!
Chúc Mừng Bạn Đã Tham Gia Diễn Đàn Hùng Bá Hội - Server - Võ Lâm Chi Mộng

Bạn Hãy Đăng Kí Thành Viên Để Cùng Tham Gia Giao Lưu Với Chúng Tôi !

Click Đăng Kí ở dưới!

Chân Thành Cảm Ơn Bạn Đã Ghé Thăm!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Ý Kiến Chiếm TD

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
MuaThuLaVang

Ý Kiến Chiếm TD Empty
Bài gửiTiêu đề: Ý Kiến Chiếm TD   Ý Kiến Chiếm TD Icon_minitimeMon Jan 16, 2012 4:05 pm

Very Happy Chúc Mừng Bang HB đã chiến thắng ngày hôm qua _____ Qua trận đánh tốt qua____tôi sin được góp thêm Ý kiến cuả riêng cá nhân cuả mình ____ ( 1) Măc dù đã được phân công đánh theo PT nhưng nhìn chung vẫn còn rất nhiều AE PK theo Ý mình ____ ( 2) Noí như chưa bao giờ được noí____ sam kênh bang quá nhiêù Sleep _________Trận Sắp Tới lol! ____Mong rằng AE sẽ thực hiện tốt hơn___________ cheers Hãy thể hiện trình độ PK Và đẳng Câp pro cuả mình nhé AE_____Vì chúng ta là thành viên cuả bang HùngBá Very Happy
TopOne

TopOne

Ý Kiến Chiếm TD Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý Kiến Chiếm TD   Ý Kiến Chiếm TD Icon_minitimeWed Jan 18, 2012 12:17 am

Đoạt DLĐ tớ có 1 vài ý kiến như này.

- HLC nên chọn ra 2 tổ đội chỉ lo nhiệm vụ bắn pháo. Không cần người khỏe, die lại chạy lên bắn tiếp vì như thế cập nhật được mình đang bên thủ hay bên công.

- Khi cầm DLĐ địch để ẩn nhân vật nhưng vẫn nhìn thấy người cầm DLĐ và dễ dàng PK, vì thế thay vì HLC đứng 1 chỗ thì lên di chuyển liên tục trong vòng bảo vệ của anh em.
http://hong-son.tk
Sexy_Girl
Admin
Sexy_Girl

Ý Kiến Chiếm TD Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý Kiến Chiếm TD   Ý Kiến Chiếm TD Icon_minitimeWed Jan 18, 2012 12:56 pm

muốn biết được khi nào là thủ và khi nào là công thế này nè
khi BC cầm DLĐ thì AE trong bang có chữ màu xanh dương, tức là phe thủ, còn địch là phe công tức là chữ tên nhân vật màu đỏ
khi mình mất DLĐ thì phe mình chuyển sang màu đỏ và là phe công!
https://hungbavlcm.forumvi.com
Kandy_1112

Ý Kiến Chiếm TD Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý Kiến Chiếm TD   Ý Kiến Chiếm TD Icon_minitimeWed Feb 01, 2012 10:37 am

Ăn tết nhiều bánh trưng quá làm mất tương dương, mât cả cờ nữa ! Mong anh em cố gắng online để cướp lại cờ và Giúp bang chủ cầm được Đồ Long Đao ! Anh em chỉ cần tham gia tích cực tôi tin ko ai thiệt đâu !

ký tên : Kan
Sponsored content

Ý Kiến Chiếm TD Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý Kiến Chiếm TD   Ý Kiến Chiếm TD Icon_minitime

Ý Kiến Chiếm TD
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đóng góp ý kiến ^^